Game Thai Network

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สังคมแห่งใหม่ ที่จะก้าวสู่ความเป็นศูนย์รวมเครือข่ายเกมส์ บนโลกออนไลน์

แนะนำการปรับแต่งเซิฟเวอร์

Admin
    Admin
    Admin
    Admin

คะแนน : 12
    ชื่อเสียง : 0

แนะนำการปรับแต่งเซิฟเวอร์ Empty แนะนำการปรับแต่งเซิฟเวอร์

ตั้งหัวข้อ  Admin Thu Feb 18, 2010 4:30 pm

สำหรับการปรับแต่งเซิฟเวอร์ ผมจะช่วยชี้แนวทางเพื่อให้ศึกษาต่อนะครับ

ในหัวข้อนี้ ผมจะแจกวิธีการปรับแต่งค่าต่างๆ นะครับ

ตอบก่อนนะครับ จึงจะเห็นลิ้งค์ดาวน์โหลด

lol!

เวลาขณะนี้ Tue May 07, 2024 4:22 pm